กรณีต้องการติดต่อทาง LINE@ กรุณาเพิ่มเพื่อนด้วย LINE ID : @warf
Advertsement
Arduino Raspberry Pi Zigbee/802.15.4 Sensors Robotics LCDs

Honeywell HMR3500 3-AXIS Compass Module Demo Kit

49,500.00 THB

ราคาดังกล่าวรวมภาษีมูค่าเพิ่ม 7% เรียบร้อยแล้ว

Facebook Share << คลิ๊ก Share
Part No. : ELE-DI160659297
Manufacture No. : HMR3500+KIT
รอสินค้าประมาณ 1-2 สัปดาห์ หลังยืนยันสั่งซื้อ
ต้องการสั่งซื้อจำนวน
OR
ชำระเงิน PayPal แบบใหม่
ช่วยให้คุณซื้อสินค้าได้รวดเร็วและง่ายยิ่งกว่าเดิม
เพิ่มเพื่อน

รายละเอียดสินค้า: Honeywell HMR3500 3-AXIS Compass Module Demo Kit

Product ID : HMR3500 DEMO

Featured Product : Digital Compassing Solutions

Standard Package  :  1

Category : Programmers, Development Systems

Family : Evaluation Boards - Sensors

Series : TruePoint™

Sensor Type : Magnetic, Digital Compass

Sensing Range : ±0.7gauss

Interface : RS-232

Sensitivity : 0.45 milligauss

Voltage - Supply : 2.5 V ~ 5.2 V

Embedded : Yes, MCU, 16-Bit

Supplied Contents : Board

Utilized IC / Part : HMR3500

Dynamic Catalog : Compass and Magnetometer Evaluation Boards

Associated Product : 342-1058-ND - 3-AXIS COMPASS MODULE

Other Names : 342-1059 HMR3500DEMO

ไฟล์ดาวน์โหลด: Honeywell HMR3500 3-AXIS Compass Module Demo Kit

downloads Datasheets : Download

ความคิดเห็นผู้ใช้งาน: Honeywell HMR3500 3-AXIS Compass Module Demo Kit

แสดงความคิดเห็น:

เข้าสู่ระบบสมาชิก ก่อนแสดงความคิดเห็น.
ได้รับการรับรองธุรกิจพาณิชย์อิเล็กทรอนิคส์
mce-lab
How to pay
Cards We Accept เลขทะเบียนพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์